OFISI YA WAKILI MKUU WA SERIKALI WALINZI WA UCHUMI WA TAIFA
-
Katibu Mkuu wa Wizara ya Katiba na Sheria, Dkt. Seif Shekalaghe ameipongeza
Ofisi ya Wakili Mkuu wa Serikali (OWMS) kwa utekelezaji wa majukumu ya
kuende...
33 minutes ago


4 comments:
Eeh jamani chai na magimbi umenikumbusha mbali wakati naishi Matetereka. ok mi nadhani huyo ni yeye mwenyewe bibi Koero.
naomba hiyo shuka niongeze mtaji
Mi naomba hiyo shuka. Huku nilipo kuna baridi kimtindo. Huyo atakuwa ni mwenyewe huyo!
Huyu ndiye mwenyewe!
Post a Comment