MEYA MANISPAA YA KIBAHA AMPA KONGOLE MKURUGENZI WA SHULE YA THE FINEST KWA
KUUNGA MKONO SERIKALI KATIKA ELIMU
-
Na Victor Masangu,Kibaha
Katika kuunga mkono juhudi za serikali ya awamu ya sita katika kuboresha
sekta ya elimu Mstahiki Meya wa Halmashauri ya Man...
3 hours ago

7 comments:
what a nostalgia!
Mwaipopo, eti nini?
Mzee mkundi naye yupo kama mzee wangu mpaka sumni ameitunza duh! senti moja, senti tano ....
Da' Yasinta inaitwa Sumni au Thumni?
Manoti pesa!
Kwa mtu kama mimi ukiniuliza swali kama hilo nitakuambia kuwa `unauliza jibu'
Tumezitumia hizo sana, na thamani yake nafikiri ni kubwa kuliko hizi tunazotumia sasa hivi, anayebisha aseme!
kaka shaban nawe huna dogo mweeeh! sawa ni Thumni. Kaaazi kwelikweli.
Post a Comment