SERIKALI YAAHIDI KUENDELEZA USHIRIKIANO NA MADHEHEBU YA DINI
-
Na Mwandishi Wetu, Dar es Salaam
Serikali imesisitiza dhamira yake ya kuendelea kushirikiana na madhehebu ya
dini nchini, ikitambua mchango wake katika...
7 hours ago

3 comments:
ha ha ha haaaaa! mweh mambo ya biashara haya!!
dada koero Mkundi kweli biashara matangazo. Umenikumbushia mbali sana pindi nilipokuwa meneja matangazo wa radio moja hapa Dar nilikuwa nabuni vitu vingi sana ili kuhakikisha tunaendelea kuuza. Ila zaidi napenda barua zako dada you are so creativity and gifted person. Big up!!
Hakika hiyo nanihii ni mtumba kutoka kwa wacheza sumo wa Japan! :-)
Post a Comment