Wednesday, May 13, 2009

SIJUI NDIE HUYU!

Hapa ni kwa bibi Koero, majira asubuhi, Binti huyu alikuwa ameandaliwa chai na Magimbi na bibi yake. Jamani maisha ya kijijini ni mazuri.
Hebu nisaidieni, hivi huyu ni nani?

5 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Eeh jamani chai na magimbi umenikumbusha mbali wakati naishi Matetereka. ok mi nadhani huyo ni yeye mwenyewe bibi Koero.

mumyhery said...

naomba hiyo shuka niongeze mtaji

Fadhy Mtanga said...

Mi naomba hiyo shuka. Huku nilipo kuna baridi kimtindo. Huyo atakuwa ni mwenyewe huyo!

SIMON KITURURU said...

Huyu ndiye mwenyewe!

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___