Saturday, March 13, 2010

SAFARINI DAR

Jana nilikuwa hapa
Ndugu wasomaji ninaondoka asubuhi hii kuelekea Dar. Nimekaa Arusha kwa takriban mwezi mmoja na sasa inabidi nirudi nyumbani kuungana na familia yangu. Shughuli ya Kilimo ndio imekamilika na sasa nasubiri mvua kidogo za mwezi wa nne ili mazao yazidi kupata kasi ya kukua.

Mungu akinijaalia nikifika salama Dar, nitawajuza, maana safari ni hatua.

4 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Mungu atakuwa nawe katika safari yako mdogo wangu.Na kama ulivyosema usikose kutujuza ni muhimu sana. SAFARI NJEMA!

kamala Lutatinisibwa Lutabasibwa said...

bila shaka lile lijamaa limukumiss wewe na uanauke wako.

safari njema

PASSION4FASHION.TZ said...

Hongera kwa kilimo kwanza,kumbe kweli unalima?kweli ni mfano wa kuigwa!

Mungu atakusimamia katika safari yako ufike salama mpenzi.

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___