Saturday, July 31, 2010

NIMEINGIA ARUSHA JANA KIMYA KIMYA!


Haya waungwana, nimeingia Arusha jana kimya kimya na safari hii nimesimama kilimo kwanza na nitajikita zaidi kwenye kampeni za nyumba kwa nyumba ili kuhakikisha tunagawana kura za kishindo na muheshimiwa......

Naamini tunaweza iwapo nia na dhamira itakuwepo, kwani "Together change we can" Na Inshaallah Slaa ataingia mjengoni pale magogoni.

7 comments:

nyahbingi worrior. said...

Amani,kila la heri.

kamala Lutatinisibwa Lutabasibwa said...

karibu

Yasinta Ngonyani said...

Tutaweza tu. Kila la kheri!!

Chacha o'Wambura a.k.a Ng'wanambiti! said...

Mama Nchungaji mbona tafakuri ya jumamosi haipo? Naimiss kwa kweli-ooooh!

Enjoy hilo baridi la Arusha!

John Mwaipopo said...

kaza buti mwanan'ke. ikiwezekana ukimaliza nyumba kwa nyumba unahamia chumba mpaka chumba. halafu bafu mpaka bafu mpaka kieleweke. kila la heri.

Markus Mpangala said...

Wakati fulani,
kuna kitu fulani,
mtu fulani,
anajambo fulani,
pia kipawa fulani,

kati yake nini,
sijui ni ipi,
siasa au fasihi,
akili kichwani,
malenga ya mtani,

Fadhy diwani,
imani na mwananchi,
weledi kichwani
daima maanani,

arusha punde naja,
safari haijatimia,
nipata nauli kutosha,
arusha natua kwa harara,

Arusha jamani
nipeni ramani,
nitimu hemani,
harara jamani
niweze wasiri,


NAJA kwa makeke na vurugu.............

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___