Monday, October 25, 2010

OCTOBER 31, SIKU AMBAYO CCM HAWATAAMINI!

Kama ilivyotokea miaka 2000 iliyopita!

9 comments:

SIMON KITURURU said...

Mmmmmh!

Malkiory Matiya said...

Tumekukosa katika medani za kisiasa,nadhani uwepo wako kwenye kampeni kwa njia ya ku blogu ungeweza kuwa chachu, lakini hakuna kilichoharibiki kwa huu ujumbe wa dk za lala salama.

Mija Shija Sayi said...

Ukiamini kila kitu chawezekana.

Yasinta Ngonyani said...

Hakuna lisilowezekana!!

Anonymous said...

kila kitu kina mwisho wake. Huu ni mwisho wa sisiem

Markus Mpangala said...

Ninayo maswali siyo haba. Lakini ngoja tu ninyamaze maana hilo kaburi na kitambulisho cha mpiga KURA???? duh!!!

chib said...

Duh! Yaani kwa sasa sisiemu wamemzika rais wao na wabunge!

John Mwaipopo said...

mara ccm pindu/chali!!

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___