Saturday, August 14, 2010

TAFAKARI YA LEO: NDIO KWANZA NINASONGA MBELE

Eee.. Mungu nipe uwezo

4 comments:

Markus Mpangala said...

mama Mchungaji koero, leo umenikuna kwa kusema sentensi moja tu yenye falsafa. ujaliwe mema kwa kila utendalo na mola akuepushe na mabaya yote

MATHAYO 6;7-8

SIMON KITURURU said...

Kifua CHA MUHUSIKA kizuri kweli!

Itabidi nirudi baadaye kusoma maandishi ya T -shirt!:-(

emu-three said...

Mambo ya siasa ni mkang'anyiko, uwongo mwingi na huo uwongo una ukweli katika kuwapumbaza watu mwisho wa siku mkigundua imekula kwenu

poker said...

PROMO DELIMA
poker online terpercaya | poker online | Agen Domino | Agen Poker | Kumpulan Poker | bandar poker | Judi Poker | Judi online terpercaya | bandar qiu | situs judi online

Ayo segera daftarkan diri anda dan bergabunglah bersama kami !!
Delimapoker.com Situs Agen Poker Online Terpercaya di Indonesia akan melayani Anda dengan profesional, memproses depo/wd dgn cepat. Come join and be a winer with us !!

Untuk info selanjutnya silakan chat ke :
Livechat_____: delimapoker
BBM__________: 7B960959
Facebook_____: delimapoker
Phone number_: +85595678845
pendaftaran___